• Shenzhen Sirivision Communication Technology Co., Ltd.
    ริค
    ในฐานะพันธมิตรระยะยาวของเรา แน่นอนว่าคุณมีบริการที่สมบูรณ์แบบ อุปกรณ์ที่ดี และราคาที่ดี
  • Shenzhen Sirivision Communication Technology Co., Ltd.
    เออร์มา
    บริการของคุณยอดเยี่ยมเสมอมา และอุปกรณ์ของคุณคือตัวเลือกแรกของบริษัทของเรา เนื่องจากมีประสิทธิภาพและใช้งานง่าย
  • Shenzhen Sirivision Communication Technology Co., Ltd.
    คิม
    บริการดี อุปกรณ์ดี ยินดีที่ได้ร่วมงานกับคุณ
ชื่อผู้ติดต่อ : wilber
หมายเลขโทรศัพท์ : 18173346667
วอทส์แอพพ์ : +8618173346667

8 10Gbps SFP+ Unmanaged Ethernet Switch ด้วยความจุในการเปลี่ยน 160Gbps Dumb Switch

Place of Origin Shenzhen,China
ชื่อแบรนด์ Sirivision
ได้รับการรับรอง CE, ROHS, FCC, UKCA
หมายเลขรุ่น SR-ST1808F
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ 20
ราคา Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ 1 ชิ้นในกล่อง ใบรับประกัน 1 ชิ้นในกล่อง
เวลาการส่งมอบ 5-8 วันทําการ
เงื่อนไขการชำระเงิน L/C, T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram
สามารถในการผลิต 50000 ชิ้นต่อเดือน

ติดต่อฉันเพื่อรับตัวอย่างและคูปองฟรี

วอทส์แอพพ์:0086 18588475571

วีแชท: 0086 18588475571

สไกป์: sales10@aixton.com

หากคุณมีข้อสงสัย เราพร้อมให้ความช่วยเหลือทางออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง

x
รายละเอียดสินค้า
การรับประกัน อายุการใช้งานจำกัด ขนาด 195*165*40มม
กำลังการสลับ 160Gbps รองรับเฟรมจัมโบ้ 12Kbytes
พลังงาน ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V 50/60Hz ความชื้น 10% ถึง 90% ไม่มีการควบแน่น
ฝากข้อความ
รายละเอียดสินค้า

คําอธิบายสินค้า:

10G Unmanaged Switch - การแก้ไขเครือข่ายที่ดีที่สุด

ยินดีต้อนรับสู่โลกของเครือข่ายความเร็วสูง มีประสิทธิภาพ และน่าเชื่อถือ ด้วยสวิตช์ 10G ที่ไม่ถูกควบคุมสวิตช์นี้ให้ผลงานที่ไม่มีคู่แข่ง ที่จะยกเครือข่ายของคุณไปสู่ระดับต่อไปด้วยคุณสมบัติที่ทันสมัยและการออกแบบที่สะดวกต่อผู้ใช้ มันเป็นทางเลือกที่สมบูรณ์แบบสําหรับความต้องการเครือข่ายของคุณทั้งหมด


ลักษณะสําคัญ
10G Unmanaged Rackmount Switch เครื่องปรับเปลี่ยน
10G Unmanaged Desktop Ethernet Switch เครื่องปรับอีเทอร์เน็ต
การสนับสนุน Jumbo Frame สําหรับการถ่ายทอดข้อมูลที่ประสิทธิภาพ
การรับประกันระยะยาวจํากัด เพื่อความสงบใจ
ความสามารถในการสลับ 160Gbps
ทันใจและมีประสิทธิภาพสําหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายที่ไม่ขาดสาย
ทันใจและยืดหยุ่นเพื่อตอบสนองความต้องการเครือข่ายที่แตกต่างกัน
การออกแบบที่สะดวกต่อผู้ใช้ เพื่อการติดตั้งและบริหารง่าย
การแก้ไขที่ประหยัดสําหรับธุรกิจขนาดเล็กและกลาง


การสนับสนุนกรอบจัมโบ
สวิตช์ 10G Unmanaged ของเรามาพร้อมกับการสนับสนุน Jumbo Frame ซึ่งทําให้คุณสามารถโอนข้อมูลถึง 12000 ไบท์แต่ยังช่วยให้การทํางานของเครือข่ายดังนั้น ไม่ว่าคุณจะโอนไฟล์ขนาดใหญ่ หรือสตรีมวีดีโอความละเอียดสูง สวิตช์ของเราสามารถจัดการกับมันได้อย่างง่ายดาย


การรับประกันระยะชีวิตจํากัด
เรายืนอยู่เบื้องหลังคุณภาพและความน่าเชื่อถือ ของสวิตช์ 10G ที่ไม่ถูกบริหาร ซึ่งเป็นเหตุผลที่เราให้การรับประกันตลอดชีวิต จํากัดกับการซื้อทุกครั้งนี่ทําให้คุณมั่นใจว่า การลงทุนของคุณถูกคุ้มครอง และคุณสามารถมีความมั่นใจอย่างสมบูรณ์แบบในผลงานของสินค้า.


ประสิทธิภาพสูง
ด้วยความจุในการสวิตช์ 160Gbps เครื่องสวิตช์ 10G Unmanaged ของเราสามารถให้ผลงานได้อย่างยอดเยี่ยม ซึ่งเป็นสิ่งจําเป็นสําหรับเครือข่ายที่ทันสมัยการประกันการสื่อสารที่เรียบร้อยและมีประสิทธิภาพระหว่างอุปกรณ์.


น่า เชื่อถือ และ มี ประสิทธิภาพ
สวิตช์ 10G Unmanaged ของเราถูกออกแบบมาเพื่อให้ความเชื่อมต่อกับเครือข่ายได้อย่างต่อเนื่อง ทําให้มันเป็นตัวเลือกที่น่าเชื่อถือสําหรับธุรกิจการลดความจุกจุกของเครือข่ายและการปรับปรุงผลงานของเครือข่ายโดยรวม. ทําให้เครือข่ายของคุณทํางานได้อย่างเรียบร้อยและมีประสิทธิภาพ โดยไม่ต้องมีการช้าช้าหรือหยุดยั้ง


มี ทักษะ ที่ หลากหลาย และ อ่อนโยน
สวิตช์ 10G Unmanaged ของเราเป็นทางออกที่หลากหลายและยืดหยุ่น ที่สามารถปรับตัวให้กับความต้องการเครือข่ายเฉพาะของคุณทําให้มันเหมาะสําหรับการตั้งค่าเครือข่ายต่าง ๆนอกจากนี้ มันยังรองรับโปรโตคอลเครือข่ายหลายรูปแบบ ทําให้คุณเชื่อมต่ออุปกรณ์ต่าง ๆ ได้อย่างต่อเนื่อง


การออกแบบที่เข้าถึงผู้ใช้
เราเข้าใจว่าการตั้งและบริหารเครือข่ายอาจซับซ้อน นั่นเป็นเหตุผลที่เราได้ออกแบบ 10G Unmanaged Switch ของเราให้เข้าถึงผู้ใช้ได้ง่ายมันมีอินเตอร์เฟซการจัดการที่เข้าใจง่าย ที่จะทําให้คุณสามารถตั้งค่าและติดตามเครือข่ายของคุณได้ง่ายการทําเช่นนี้กําจัดความจําเป็นในการมีความรู้ด้านไอทีที่เชี่ยวชาญ ซึ่งทําให้มันเหมาะสําหรับธุรกิจขนาดเล็กและกลาง


การแก้ไขที่ประหยัด
สวิตช์ 10G Unmanaged ของเราเป็นทางออกที่คุ้มค่า สําหรับธุรกิจที่ต้องการปรับปรุงความสามารถของเครือข่ายของพวกเขาทําให้มันเป็นการลงทุนที่คุ้มค่า ที่จะสร้างประโยชน์ให้กับธุรกิจของคุณในอีกหลายปีข้างหน้า.


สรุป
สวิตช์ 10G Unmanaged เป็นทางออกที่ดีที่สุดสําหรับธุรกิจที่ต้องการปรับปรุงความสามารถในการทํางานของเครือข่ายความน่าเชื่อถือ, ประสิทธิภาพ, ความยืดหยุ่น, การออกแบบที่เป็นมิตรกับผู้ใช้งาน, และประหยัด, มันเป็นทางเลือกที่สมบูรณ์แบบสําหรับความต้องการเครือข่ายทั้งหมดของคุณ. ยกเครือข่ายของคุณไปสู่ระดับต่อไปกับสวิตช์ 10G Unmanaged ของเรา

 

ลักษณะ:

  • ชื่อสินค้า: 10G Unmanaged Switch
  • ตัวเลือกการติดตั้ง: สามารถติดตั้งในราค
  • ความจุในการสลับ: 160Gbps
  • การรับประกัน: ระยะเวลาใช้งานจํากัด
  • จํานวนพอร์ต: 8 สล็อต SFP+ ขนาด 10GB
  • 10G Unmanaged Desktop Ethernet Switch เครื่องปรับอีเทอร์เน็ต
  • 10G Unmanaged Rackmount Switch เครื่องปรับเปลี่ยน
  • 10G Unmanaged Desktop Ethernet Switch เครื่องปรับอีเทอร์เน็ต
  • 10G Unmanaged Rackmount Switch เครื่องปรับเปลี่ยน
  • ความจุในการสลับ 160Gbps
  • การรับประกันระยะชีวิตจํากัด
  • 8 ท่าเรือ
 

ปริมาตรเทคนิค:

ชื่อสินค้า 10GB Layer 3 สวิตช์
การรับประกัน 1 ปี
ความเร็วของท่าเรือ 10Gbps
ปัจจัยรูปแบบ เครื่องติดตั้งในราค
พลังงาน AC 100-240V 50/60HZ
มาตรฐาน ไออีอี 8023, IEEE 802.3z, IEEE 802.3ae
ท่าเรือ 8 x 10Gbps สายพานไฟเบอร์ SFP +,1x สายพานคอนโซล
ตัวชี้วัด 8 ตัวชี้วัดการเชื่อมโยง/การกระทํา ตัวชี้วัดการใส่พลังงาน ตัวชี้วัดการทํางานของระบบ
เครื่องสื่อเครือข่าย (สายเคเบิล) 1000BASE-SX: 62.5um MMF (ระยะขั้นต่ํา: 2m ~ 275m) หรือ 50um MMF (ระยะขั้นต่ํา: 2m ~ 550m) 1000BASE-LX: 62.5um/50um MMF (ระยะขั้นต่ํา: 2m ~ 550m) หรือ 9um SMF (ระยะขั้นต่ํา: 2m ~ 5000m) 10GBASE-SR:OM1/OM2/OM3 หรือมากกว่า MMF (ระยะปฏิบัติการ): 2 m ~ 300 m) 10GBASE-LR: SMF B1.1 และ B1.3 ของ IEC (ขั้นต่ํา: 2 m ~ 10,000 m)
ขนาด 195mm*165mm*40mm
วิธีการโอน การจัดเก็บและส่ง
ตารางที่อยู่ MAC 16K
ความสามารถในการเปลี่ยน 160Gbps
อัตราการส่งต่อพัสดุ 1190.04Mpps
พัสดุพัสดุ 12Mbit
กรอบจัมโบ 12KBytes
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิการทํางาน: 0 °C ~ 45 °C (0 °F ~ 113 °F) อุณหภูมิการเก็บ: -40 °C ~ 70 °C (-40 °F ~ 158 °F) ความชื้นในการทํางาน: 10% ~ 90% ไม่หมักความชื้นในการเก็บ: 5% ~ 95% ไม่หมัก

 

 

การใช้งาน:

Sirivision 10G สวิตช์ที่ไม่ถูกบริหาร

ชื่อแบรนด์: Sirivision

สถานที่กําเนิด: เชียงใหม่, จีน

 

ตัวเลือกการติดตั้ง

เครื่องติดตั้งในราค

อัตราการส่งต่อ:

1190.04Mpps

ขนาด:

195 X 165 X 40 มม.

สวิตช์ Sirivision 10G Unmanaged เป็นสวิตช์อีเทอร์เน็ตที่มีประสิทธิภาพสูง ที่ถูกออกแบบมาเพื่อการถ่ายทอดข้อมูลอย่างรวดเร็วและมีประสิทธิภาพมันง่ายในการติดตั้งและไม่ต้องการการตั้งค่า, ทําให้มันเป็นการแก้ไขที่ประหยัดสําหรับสิ่งแวดล้อมเครือข่ายใด ๆ.

ไม่ว่าคุณจะตั้งเครือข่ายสํานักงานขนาดเล็ก หรือศูนย์ข้อมูลขนาดใหญ่ สวิตช์ Sirivision 10G Unmanaged Switch ให้การเชื่อมต่อที่มั่นคงและความเร็วที่เร็วการรับรองการถ่ายทอดข้อมูลอย่างเรียบร้อยและไม่หยุด.

 

สถานการณ์การใช้งาน
Sirivision 10G Unmanaged Switch เหมาะสําหรับการใช้งานที่หลากหลาย เช่น

เครือข่ายสํานักงาน - ด้วยขนาดเล็กและความเร็ว 10Gbps มันสมบูรณ์แบบสําหรับเครือข่ายสํานักงานที่ต้องการการถ่ายทอดข้อมูลอย่างมีประสิทธิภาพ
ศูนย์ข้อมูล - เครื่องสวิทช์ Sirivision 10G Unmanaged Switch สามารถติดตั้งได้ใน rack ทําให้เป็นตัวเลือกที่เหมาะสมสําหรับศูนย์ข้อมูลที่มีพื้นที่จํากัด
การถ่ายทอดวีดีโอ - การเชื่อมต่อที่มีความสามารถสูงและมั่นคงทําให้มันเป็นทางเลือกที่ดีสําหรับการถ่ายทอดวีดีโอที่มีคุณภาพสูง
เกมส์ออนไลน์ - ด้วยความเร็วที่รวดเร็ว Sirivision 10G Unmanaged Switch รับประกันประสบการณ์การเล่นเกมส์ออนไลน์ที่เรียบร้อยและไม่มีความช้า


ลักษณะสําคัญ
ผลงานสูง - ด้วยอัตราการส่งต่อ 119.04Mpps, เครื่องเปลี่ยน Sirivision 10G Unmanaged สามารถจัดการการโอนข้อมูลจํานวนมากได้อย่างง่ายดาย
การเชื่อมต่อที่มั่นคง - เครื่องสวิทช์ใช้เทคโนโลยีที่ทันสมัยเพื่อรักษาการเชื่อมต่อที่มั่นคงและน่าเชื่อถือ เพื่อให้มีการถ่ายทอดข้อมูลอย่างต่อเนื่อง
การถ่ายทอดข้อมูลที่ประสิทธิภาพ - ความเร็ว 10Gbps ทําให้การถ่ายทอดข้อมูลมีประสิทธิภาพและรวดเร็ว ลดเวลาในการถ่ายทอดไฟล์ขนาดใหญ่
การติดตั้งง่าย - ด้วยลักษณะการติดต่อและเล่นของ Sirivision 10G Unmanaged Switch สามารถติดตั้งได้ในไม่กี่นาที โดยไม่ต้องมีการตั้งค่าใด ๆ
ประหยัด - สวิตช์มีประสิทธิภาพสูงในราคาที่คุ้มค่า ทําให้มันเป็นตัวเลือกที่ประหยัดสําหรับสภาพแวดล้อมเครือข่ายใด ๆ
การจัดจําหน่ายแบบยืดหยุ่น - ด้วยการออกแบบที่สามารถติดตั้งในเรคได้ Sirivision 10G Unmanaged Switch สามารถจัดจําหน่ายได้ง่ายในสภาพแวดล้อมเครือข่ายต่างๆ

8 10Gbps SFP+ Unmanaged Ethernet Switch ด้วยความจุในการเปลี่ยน 160Gbps Dumb Switch 0

การปรับแต่ง:

บริการปรับแต่งสําหรับ 10G Unmanaged Switch โดย Sirivision

ขอบคุณสําหรับการเลือก 10G Unmanaged Switch ของ Sirivision สําหรับสํานักงานหรือ Rackmount ความต้องการของคุณสวิตช์ของเราถูกออกแบบด้วยคุณสมบัติและคุณภาพชั้นนํา เพื่อเพิ่มผลงานและประสิทธิภาพของเครือข่ายของคุณในส่วนของความมุ่งมั่นของเราในการให้ผลิตภัณฑ์และบริการที่ดีที่สุด เรานําเสนอตัวเลือกที่สามารถปรับแต่งได้ เพื่อให้เหมาะสมกับความต้องการเฉพาะเจาะจงของคุณ

 

ชื่อแบรนด์: Sirivision
แบรนด์ของเรา ซีริวิชั่น เป็นที่รู้จักกับผลิตภัณฑ์เครือข่ายที่น่าเชื่อถือและมีประสิทธิภาพสูง ด้วยประสบการณ์และความเชี่ยวชาญหลายปี เรากลายเป็นชื่อที่เชื่อถือในอุตสาหกรรม

 

สถานที่กําเนิด: เชียงใหม่, จีน
สวิตช์ 10G Unmanaged ของเราถูกออกแบบและผลิตในเมืองเชนเจน ประเทศจีน ด้วยความภาคภูมิใจ สถานที่ทันสมัยและกําลังงานที่มีความชํานาญของเราทําให้ผลิตภัณฑ์ของเรามีมาตรฐานคุณภาพสูงสุด

 

การรับประกัน: ระยะเวลาใช้งานจํากัด
เรายืนยันคุณภาพของผลิตภัณฑ์ของเรา และให้การรับประกันตลอดชีวิตจํากัดสําหรับสวิตช์ 10G Unmanaged ของเรา ซึ่งสะท้อนถึงความมั่นใจของเราในความทนทานและความน่าเชื่อถือของผลิตภัณฑ์ของเรา

 

อุณหภูมิการทํางาน: 0 °C ถึง 45 °C
สวิตช์ 10G Unmanaged ของเราถูกออกแบบให้ทํางานภายในช่วงอุณหภูมิ 0°C ถึง 405°C ทําให้เหมาะสําหรับการใช้ในสภาพแวดล้อมต่างๆ

 

จํานวนท่าเรือ: 8
สวิตช์ 10G Unmanaged Rackmount มีพอร์ต SFP+ ขนาด 8 พอร์ต ขนาด 10GB ให้กับตัวเลือกในการเชื่อมต่อที่กว้างขวางสําหรับอุปกรณ์เครือข่ายของคุณ

 

ความจุในการสลับ: 160Gbps
ด้วยความสามารถในการสวิตช์ 160Gbps เครื่องเปลี่ยน Rackmount 10G Unmanaged ของเราทําให้การถ่ายทอดข้อมูลเรียบร้อยและรวดเร็ว แม้กระทั่งกับการจราจรเครือข่ายที่หนัก

 

พลังงานไฟฟ้า: ภายใน
สวิตช์ 10G Unmanaged Rackmount มาพร้อมกับเครื่องพลังงานภายใน ทําให้ไม่จําเป็นต้องใช้เครื่องพลังงานภายนอก และให้ความสะอาดและเรียบร้อย

 

สําหรับตัวเลือกการปรับแต่งเพิ่มเติมหรือสอบถามใด ๆ กรุณาอย่าลังเลที่จะติดต่อเรา เรามุ่งมั่นที่จะให้ผลิตภัณฑ์และบริการที่ดีที่สุดเพื่อตอบสนองความต้องการเครือข่ายของคุณ

ขอบคุณที่เลือกสวิตช์ 10G ของ Sirivision เราหวังที่จะให้บริการคุณ

 

FAQ:

  • คําถาม: ชื่อแบรนด์ของสินค้านี้คืออะไร?
    ตอบ: ชื่อแบรนด์ของสินค้านี้คือ Sirivision
  • ถาม: สินค้านี้ผลิตอยู่ที่ไหน?
    ตอบ: สินค้านี้ถูกผลิตในเชนเจน ประเทศจีน
  • ถาม: ความเร็วในการโอนข้อมูลสูงสุดของสวิทช์นี้คืออะไร?
    ตอบ: สวิตช์นี้มีอัตราการส่งข้อมูลสูงสุด 10Gbps
  • ถาม: เครื่องเปลี่ยนนี้เหมาะสําหรับธุรกิจขนาดเล็กหรือไม่
    ตอบ: ใช่ สวิตช์นี้เหมาะสําหรับธุรกิจขนาดเล็ก เนื่องจากมันเป็นสวิตช์ที่ไม่ถูกจัดการ และไม่ต้องการความเชี่ยวชาญทางเทคนิคในการติดตั้งและใช้งาน
  • คําถาม: สวิตช์นี้สามารถใช้ได้สําหรับเชื่อมต่อ Ethernet และ Fiber?
    ตอบ: ครับ สวิตช์นี้มีทั้ง Ethernet และ Fiber port ทําให้มันสามารถใช้งานได้หลายแบบสําหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายได้
 
แนะนำผลิตภัณฑ์