• Shenzhen Sirivision Communication Technology Co., Ltd.
    ริค
    ในฐานะพันธมิตรระยะยาวของเรา แน่นอนว่าคุณมีบริการที่สมบูรณ์แบบ อุปกรณ์ที่ดี และราคาที่ดี
  • Shenzhen Sirivision Communication Technology Co., Ltd.
    เออร์มา
    บริการของคุณยอดเยี่ยมเสมอมา และอุปกรณ์ของคุณคือตัวเลือกแรกของบริษัทของเรา เนื่องจากมีประสิทธิภาพและใช้งานง่าย
  • Shenzhen Sirivision Communication Technology Co., Ltd.
    คิม
    บริการดี อุปกรณ์ดี ยินดีที่ได้ร่วมงานกับคุณ
ชื่อผู้ติดต่อ : wilber
หมายเลขโทรศัพท์ : 18173346667
วอทส์แอพพ์ : +8618173346667

8K MAC Gigabit Easy Smart Switch เว็บและ Dumb สองโหมดพร้อมพอร์ต 16 RJ45

Place of Origin Shenzhen,China
ชื่อแบรนด์ Sirivision
ได้รับการรับรอง CE, ROHS, FCC, UKCA
หมายเลขรุ่น SR-SG2016-U
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ 20
ราคา Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ 1 ชิ้นในกล่อง ใบรับประกัน 1 ชิ้นในกล่อง
เวลาการส่งมอบ 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน L / C, T / T, Western Union, MoneyGram
สามารถในการผลิต 50000 ชิ้นต่อเดือน

ติดต่อฉันเพื่อรับตัวอย่างและคูปองฟรี

วอทส์แอพพ์:0086 18588475571

วีแชท: 0086 18588475571

สไกป์: sales10@aixton.com

หากคุณมีข้อสงสัย เราพร้อมให้ความช่วยเหลือทางออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง

x
รายละเอียดสินค้า
สื่อเครือข่าย 10Base-T/100Base-Tx/1000Base-T อินเตอร์เฟซ พอร์ต RJ45 10/100/1000 Mbps 16 พอร์ต
กรอบจัมโบ้ 9K ไบต์ ชื่อสินค้า Gigabit Easy สมาร์ทสวิตช์
ตารางที่อยู่ MAC 8K วิธีการส่ง จัดเก็บและส่งต่อ
แสงสูง

8K MAC Gigabit Easy Smart Switch

,

16 RJ45 Gigabit Easy Smart Switch

ฝากข้อความ
รายละเอียดสินค้า

คําอธิบายสินค้า:

Gigabit Easy Smart Switch เป็นทางออกที่สมบูรณ์แบบสําหรับเครือข่าย desktop และธุรกิจขนาดเล็กใด ๆ.มันให้บริการเก้าประเภทของกรอบจัมโบกับ 9K ไบท์ พลังงานภายใน AC100 ~ 240V 50/60Hz ทําให้มันเหมาะสมสําหรับเครือข่ายธุรกิจขนาดเล็ก สวิตช์สมาร์ทนี้รองรับ 10BASE-T UTP ประเภท 3, 4,5 สายไฟฟ้าสําหรับระยะทางสูงสุด 100 เมตรด้วย Gigabit Easy Smart Switch คุณสามารถสร้างและบริหารเครือข่ายที่ปลอดภัยและน่าเชื่อถือได้ง่าย

 

ลักษณะ:

  • ชื่อสินค้า: สวิตช์สมาร์ท Gigabit Easy
  • อุณหภูมิในการเก็บรักษา: -40°C~70°C (-40°F~158°F)
  • ตารางที่อยู่ MAC: 8K
  • วิธีการส่ง: เก็บและส่ง
  • พลังงานไฟฟ้า: พลังงานไฟฟ้าภายในAC100 ~ 240V 50/60Hz
  • สื่อเครือข่าย: 10Base-T: สาย UTP ประเภท 3, 4, 5 (สูงสุด 100m)
    100Base-Tx: สาย UTP ประเภท 5 สาย 5e (สูงสุด 100m)
    1000Base-T: สาย UTP ประเภท 5e, 6 (สูงสุด 100m)
    1000Base-X: MMF,SMF
  • คุณสมบัติ: การเชื่อมต่อระบบเน็ตแบบสมาร์ทชั้น 2 ง่าย, สวิตช์ที่จัดการชั้น 2
  • รองรับการจัดการและการบํารุงรักษาอุปกรณ์ผ่านอินเตอร์เฟซเว็บ
  • รองรับที่อยู่ MAC สถานะ, ที่อยู่ MAC ที่ผ่านการกรอง, การผูกพัน MAC ดินามิก และฟังก์ชันการจัดการตารางที่อยู่อื่น ๆ
  • การสนับสนุนการรวมตัวของพอร์ต เพิ่มความกว้างแบนด์วิทของลิงค์ได้อย่างมีประสิทธิภาพ ทําให้ลิงค์สํารองและปรับปรุงความน่าเชื่อถือของลิงค์

ปริมาตรเทคนิค:

อสังหาริมทรัพย์ มูลค่า
ชื่อสินค้า สวิตช์สมาร์ท Gigabit Easy
พลังงาน AC100 ~ 240V 50/60Hz
วิธีการส่ง การจัดเก็บและส่ง
กรอบจัมโบ 9K ไบท์
รูปแบบ เว็บสมาร์ทและโง่ 2 โหมด
อัตราการส่งต่อพัสดุ 230.808Mpps
อินเตอร์เฟซ 8 10/100/1000 Mbps RJ45 สายพาน
หลักเกณฑ์ ไออีอี 8023, 802.3i, 802.3u, 802.3x, 802.3z, 802.3ab
ตารางที่อยู่ MAC 8K
ความสามารถในการเปลี่ยน 32Gbps
คําสําคัญ สวิตช์ชั้น 2 สวิตช์บ้านสมาร์ทที่ดีที่สุด สวิตช์ที่บริหารด้วยสมาร์ท สวิตช์เครือข่าย

 

 

ลักษณะอ่อน:

 

ลักษณะการเปลี่ยน L2 • IGMP สนูป
- สนับสนุน IGMP Snooping
• การรวมลิงค์
- รองรับการรวมสแตติกลิงค์
• การสะท้อนกระจกในท่าเรือ
• การทดสอบสายไฟ
VLAN • รองรับถึง 32 VLAN (จาก 4K VLAN IDs)
• MTU/Port/802.1Q VLAN
คุณภาพ ของ การ บริการ
(QoS)
•สนับสนุนความสําคัญ Port-based/802.1p/DSCP
• สนับสนุน 4 คิวความสําคัญ
• การควบคุมพายุ
• อัตราการจ่าย
การบริหาร

• อินเตอร์เฟซผู้ใช้งานแบบกราฟิก (GUI) ที่ใช้งานผ่านเว็บ

• Smart-Configuration Utility (อุปกรณ์บริการในการตั้งค่าแบบสมาร์ท)

โปรโตคอล Ethernet • IEEE 802.3 10BASE-T
• IEEE 802.3u 100BASE-TX/FX
• IEEE 802.3ab 1000BASE-T
• IEEE 802.3x การควบคุมการไหล
• IEEE 802.1q VLANs/VLAN การติดป้าย
• IEEE 802.1p QoS

การใช้งาน:

Sirvision Gigabit Easy Smart Switch สําหรับเครือข่ายชั้น 2


Sirvision Gigabit Easy Smart Switch เป็นสวิตช์ชั้น 2 ที่ออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการของเครือข่ายความกว้างขวางและความเร็วสูง ด้วยความกว้างขวาง 32Gbps มันสมบูรณ์แบบสําหรับเครือข่ายชั้น 2 ใด ๆมันรองรับ 10BASE-T UTP ประเภท 3, 4, 5 สายเคเบิลสูงสุด 100m. ยังรองรับ IEEE 8023, 802.3i, 802.3u, 802.3x, 802.3z, 802.3ab มาตรฐานโปรโตคอลที่ให้การเชื่อมต่อเครือข่ายที่น่าเชื่อถือ ระยะอุณหภูมิการทํางานของ 0 ° C ~ 45 ° C (0 ° F ~ 113 ° F), ทําให้มันสมบูรณ์แบบสําหรับสิ่งแวดล้อมใด ๆ

 

ไม่ว่าคุณกําลังมองหาสวิตช์ชั้น 2 ที่น่าเชื่อถือและมีประสิทธิภาพสูง สําหรับเครือข่ายของคุณ หรือคุณต้องการการเชื่อมต่อที่รวดเร็วและน่าเชื่อถือสําหรับศูนย์ข้อมูลของคุณSirvision Gigabit Easy Smart Switch เป็นตัวเลือกที่สมบูรณ์แบบ.

 

8K MAC Gigabit Easy Smart Switch เว็บและ Dumb สองโหมดพร้อมพอร์ต 16 RJ45 0

 

 

 

การปรับแต่ง:

รองรับ OEM&ODM

 

FAQ:

Q1: สวิตช์สมาร์ท Gigabit Easy คืออะไร?

ตอบ: เครื่องสวิทช์สมาร์ท Gigabit Easy เป็นสินค้าแบรนด์จาก Sirivision ที่ตั้งอยู่ที่เชนเจน ประเทศจีนมันคือสวิตช์ที่ออกแบบมาเพื่อขยายเครือข่ายของคุณ โดยเชื่อมต่ออุปกรณ์หลายอย่าง เช่น คอมพิวเตอร์, เครื่องพิมพ์ และอุปกรณ์ที่เชื่อมต่อในเครือข่ายอื่นๆ

Q2: ข้อดีของการใช้สวิตช์สมาร์ท Gigabit Easy คืออะไร?

A: การใช้สวิตช์สมาร์ท Gigabit Easy มีข้อดีหลายอย่าง มันเพิ่มความเร็วของเครือข่ายของคุณและให้การส่งข้อมูลที่มีประสิทธิภาพและปลอดภัยมากขึ้น.

Q3: เครื่องเปลี่ยน Gigabit Easy Smart Switch มีคุณสมบัติอะไรบ้าง?

ตอบ: เครื่องสวิทช์สมาร์ท Gigabit Easy มีหลายลักษณะ เช่น การใช้พอร์ต Gigabit Ethernet การต่อรองอัตโนมัติ การประหยัดพลังงาน การสะท้อนพอร์ต การควบคุมกระแส และ QoS

คําถามที่ 4: วิธีการตั้งค่าสวิตช์สมาร์ท Gigabit Easy ได้อย่างไร?

ตอบ: การตั้งค่าสวิตช์สมาร์ท Gigabit Easy ของคุณง่ายและตรงไปตรงมา คุณสามารถเชื่อมสวิตช์กับเครือข่ายที่มีอยู่ของคุณและตั้งค่าการตั้งค่าผ่านอินเตอร์เฟซการจัดการที่ใช้งานผ่านเว็บ

Q5: การรับประกันของ Gigabit Easy Smart Switch คืออะไร?

ตอบ: Sirivision ให้การรับประกัน 1 ปีสําหรับ Gigabit Easy Smart Switch สําหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับการรับประกัน กรุณาดูคู่มือสินค้าหรือติดต่อ Sirivision